Shin kun dade kuna sha'awar aiki a wurin gyaran jiki? Sannan neman zama jami'in gyara shine daidai a gare ku. Aiki ne wanda ya shahara sosai, tare da ayyuka daban-daban, wanda ke sa aikin ya zama mai ban sha'awa da banbanta.

Ayyukan da kuke ɗauka a matsayin jami'in gyarawa

Gabaɗaya, a matsayinka na jami'in gyara, kana da alhakin kulawa, kulawa da kula da fursunoni. Wannan yana nufin cewa kuna da nauyi mai yawa a duk tsawon aikin, wanda bai kamata ku yi la'akari da shi ba.

Su ne ke da alhakin tafiyar da gidan yarin da kuma tabbatar da cewa duk fursunoni sun bi ka'idoji da ka'idoji. Don tabbatar da cewa komai yana tafiya daidai, gudanar da bincike akai-akai. Idan an karya dokokin, zaku iya yanke shawara da hanyoyin da sakamakon don dawo da mutane kan hanya. Suna nan don sake shigar da masu laifi cikin al'umma. A matsayinku na jami'in gyaran jiki, kuna taimakon fursunoni a rayuwarsu ta yau da kullun kuma kuna tallafa musu don komawa rayuwa ta yau da kullun ta hanya mafi kyau. Sakamakon haka, sau da yawa kuna zama abokin hulɗa don damuwa ko gaggawa, wanda yakamata ku samar da kunnuwa da buɗe ido.

Duba kuma  Hanyoyi 2 don tsara aikace-aikacenku bayan rashin lafiya na dogon lokaci [2023] Umarni

Bukatu & ƙwarewa waɗanda ke da mahimmanci a aikace-aikacenku azaman jami'in gyarawa

Dokoki irin su dokar gidan yari, dokar tsarewar kafin shari'a da kuma dokar laifuka sune tushen zama jami'in gyara.

Wannan shine yadda kuke samun kowane aiki

Bukatun na iya bambanta dangane da jihar tarayya, wanda ke nufin cewa aikace-aikace a matsayin jami'in gyara a North Rhine-Westphalia na iya bambanta da na Hesse, misali. Lallai yakamata ku nemo musamman game da jihar ku kafin nema bukatun Sanar da kanku sosai don samun cikakke aikace-aikace don samun damar mika wuya ga matsayi.

Ƙwarewar gaba ɗaya waɗanda ke da mahimmanci a gare ku a wannan aikin sun haɗa da:

  • Diploma na makarantar sakandare ko takamaiman horo
  • Babu rikodin laifi
  • Gwajin magani mara kyau
  • Babban dagewa, don haka bai kamata ku zama cikin sauƙi ba
  • Share sadarwa
  • Ƙwarewar zamantakewa, gami da tausayawa da fahimta da ikon saurare da kyau
  • Ƙwarewar kallo
  • Ikon maida hankali
  • Juriya & kwanciyar hankali
  • sanin kai
  • Daidaituwa yana da mahimmanci saboda fursunoni suna sabawa ƙa'idodi akai-akai. Wannan halin yana ɗaukar sakamakon da yakamata ku aiwatar.
  • Ƙwaƙwalwar hankali na iya taimaka maka amsa kai tsaye ga sababbin yanayi da yanayi
  • Jiki & Lafiya

Abu mafi mahimmanci shine kuna son taimakon mutane. Lokacin neman zama jami'in gyara, abin nufi shine kuna son yin aiki don tabbatar da cewa masu laifi sun sami hanyar dawowa zuwa rayuwa. Kuma suna goyon bayan ku akan wannan.

Ayyuka a matsayin jami'in gyarawa

A gefe guda, ba shakka za ku iya yin aiki a wuraren gyarawa. Amma ba wai kawai ba, kuna da damar yin mulki a cikin jama'a yin aiki.

A cikin tsarin shari'a kuma kuna da zaɓuɓɓuka daban-daban don yin aiki a tsakiya, babba ko babba. Dangane da wane digiri kuke da shi, za a yanke shawarar wane horo na farko ya dace da ku kuma, bisa ga haka, matsayin ku da yanki na alhakinku.

Duba kuma  Yi aiki a HUK Coburg - yi amfani da damar!

Shin kuna da takamaiman ra'ayi a wane yanki kuke son yin aiki? Sannan zaku iya samun naku neman aiki yi shi daki-daki. kuma iyakance bincike misali Dutsen Dutse.

Ya kamata ku kula da wannan lokacin da ake nema!

Da farko, nisantar samfuran kyauta da samfuri akan Intanet kuma rubuta aikace-aikacen mutum ɗaya don fice daga taron. A cikin aikace-aikacenku na jami'in gyara ya kamata ku kula da: Shawarar ku ga aikin shiga. Haɗa ƙwarewar ku tare da cancantar da ake buƙata daga tallan aiki. Har ila yau, yi magana da mai tuntuɓar ku kai tsaye kuma ku yi magana da su ta wayar tarho kafin ku nema. Kuna iya gano yadda ake gabatar da daidaitattun ƙarfinku da rauninku a cikin aikace-aikacenku a nan.

Tsarin zaɓi bayan aikace-aikacenku azaman jami'in gyarawa

Tsarin aikace-aikacen ya haɗa da gwajin ƙwarewa, gwajin wasanni da gwajin likita. Idan kun yi kyau a waɗannan gwaje-gwajen za ku wuce zuwa zagaye na 2. Daga nan za a gwada gwanintar ku a can ta amfani da cibiyar tantancewa da hira.

Aiwatar da fasaha na iya rubuta aikace-aikacenku da ƙwarewa!

Kuna iya samun sauƙin rubuta aikace-aikacenku ta hanyar kwararru tare da mu. Gogaggun marubutanmu na iya rubuto muku aikace-aikace guda ɗaya a matsayin jami'in gyara cikin kwanaki 4 na aiki.

Abin da kawai za ku yi shi ne rubuta muku kunshin da ya dace akan gidan yanar gizon mu. Za ku sami imel ɗin da za mu ƙara yin bayani game da komai. A matsayinka na mai mulki, muna buƙatar taƙaitaccen taƙaitaccen CV ɗinku da hanyar haɗin kai zuwa ainihin tallan aiki daga gare ku.

Duba kuma  Nawa ne ake biyan mataimakiyar anguwar a asibiti?

Ta tambaya lamba Da fatan za a tuntube mu!

Plugin Kuki na WordPress ta Banner Kuki na Gaskiya