Kuna so ku fara aiki a IKEA kuma ba ku da tabbacin yadda za ku yi aiki? Sa'an nan kuma kun zo wurin da ya dace, domin a cikin wannan labarin za mu bayyana ainihin yadda za ku iya shawo kan kamfanin ku. 

Kamfanin

Daya daga Sweden Katuwar kayan daki yanzu wani yanki ne da ba makawa a cikin masana'antar kayan aiki. An kafa shi a cikin 1943 ta Ingvar Kamprad mai shekaru 17 a lokacin. A Jamus kadai akwai shagunan kayan daki na IKEA 54 wanda kusan ma'aikata 18.000 ke aiki ko kuma suna samun horo a can. horon ƙasa cikakke. 

IKEA a matsayin mai aiki

Kamfanin ya dogara sosai kan ruhin ƙungiya, haɗin kai da nishaɗi a wurin aiki. A nan kowa yana da mahimmanci kuma cikakken ma'aikaci, ba tare da manyan mukamai ba. 

"Kowa a cikin rukuninmu yana da mahimmanci daidai kuma tare muna sa rayuwar mutane da yawa cikin sauƙi da jin daɗi. Yana jin kamar yin aiki tare da abokai. " - IKEA

Har ila yau, akwai fa'idodi da fa'idodi da yawa tare da aiki a IKEA: ba wai kawai kwangilar aiki mai sassauƙa ba, rangwamen ma'aikata da dama daidai (shekaru, jinsi, ainihi, yanayin jima'i, iyawar jiki, ƙabila da ƙabila) da ake bayarwa, kai ma wani ɓangare ne na shirin aminci inda kuke ƙarin gudummawa don ku tanadin ritaya kazalika da shirin bonus na tushen aiki.

Wannan shine yadda kuke samun kowane aiki

A waɗanne wurare za ku iya nema a IKEA?

Ayyukan IKEA sun bambanta kamar samfuran. Wannan ya kasu kashi goma:

  • dabaru & Sarkar Kayan aiki
  • Tallace-tallace & Abokin Ciniki
  • Sadarwa & Kayan aiki
  • marketing
  • eCommerce
  • IT
  • Kasuwanci & Kudi
  • Human Resources
  • Dorewa, fasaha & inganci
  • Restaurant & Kafe
Duba kuma  Dage hira? Nasiha 5 Don Gudanar da Alƙawari da ƙwarewa

Ji daɗin tuntuɓar abokin ciniki sale ko lokacin da ake shirin sabbin wuraren zama? Shin kuna sha'awar abubuwan da ke faruwa a cikin ɓangaren ciki ko kuna son zama masu ƙirƙira azaman mai zanen hoto kuma ku ba kamfanin kallo? Ko kuna so ku kasance a bayan fage a cikin ɗayan manyan ɗakunan ajiya kan hanya? Kuna son aikin koyo ko watakila a Karatun Dual a IKEA cikakke? Tabbas akwai wani abu ga kowa. 

Tukwici aikace-aikace

IKEA ta jaddada sake da sake: zama kanka! 

Wannan ita ce hanya mafi kyau don shawo kan kamfani game da ku - abu mai mahimmanci shine kada ku yi riya. Ma'aikatan rukuni ne daban-daban na ƙasa-da-ƙasa da buɗe mutane waɗanda duk suna da manufa ɗaya kuma iri ɗaya: sa rayuwar abokan ciniki ta fi kyau. 

Mataki na 1: Shiri

Tabbas, yakamata ku fara gano matsayin ku a IKEA. Menene buƙatu da buƙatun matsayin da kuke so? Me kuke tsammani yayin horonku? Ana tallata matsayin da ake so ko kuna nema tare da aikace-aikacen da ba a nema ba? Ƙarƙashin mai ba da labari: Nemo game da tarihi da wasu 'yan gaskiya game da IKEA, masu daukan ma'aikata suna son ɗaukar abubuwa. abin da kuka sani game da kamfanin ku! 

Mataki na 2: Aiwatar akan layi

Ana ƙaddamar da duk aikace-aikacen ta tsarin aikace-aikacen kan layi na ciki. Wannan yana nufin cewa duk takaddun aikace-aikacenku suna ƙarewa da sauri da dogaro tare da wanda ya dace. Hakanan zaka iya sabunta duk bayanan ku a kowane lokaci.

Mataki 3: Takardun aikace-aikacen

Don nema zuwa IKEA, kuna buƙatar a Motivationssreiben, CV ɗin ku kuma, idan akwai, daban-daban ambaton aiki. Tabbatar cewa kun adana bayananku azaman docx, xlsx, pdf, jpg, tif, wml, csv ko rtf don tabbatar da cewa masu ɗaukar ma'aikata zasu iya buɗe shi. Hakanan yana da mahimmanci cewa wasiƙar murfin ku / ci gaba shine iyakar 3 MB kuma duk sauran takaddun 5 MB ne. 

Harafin murfin:

Faɗa mana wani abu game da kanku dalilinku don yin aiki a IKEA Jamus kuma me yasa ya kamata ku sami aikin. Abin da ya fi dacewa a nan ba kwafin CV ɗin ku ba ne, amma halin ku da kuma gwanintar ku don shawo kan. Kasance mai gaskiya, gaskiya kuma kada ku yaudari kowa. Kasance asali kuma mai tunani, saboda akwai yiwuwar ɗaruruwan aikace-aikace. Masu daukan ma'aikata yawanci suna yanke hukunci bayan jumla ta farko ko suna da sha'awar kuma su ci gaba da karantawa ko a'a. Gwada amfani da "Hej" (Yaren mutanen Sweden don hello) maimakon "Dear Sir or Madam".

Duba kuma  Wannan shi ne nawa akawun albashi ke samu - duban albashi

Ci gaba:

Haɗa aikin ku na ilimi da ƙwararru anan kuma ku kwatanta shi da ƴan kalmomi. Kuna da wasu bukatu na musamman ko abubuwan sha'awa? Suna ba ku ƙarin bayani game da ku fiye da yadda kuke tunani kuma suna ba ku sha'awa. Mahimmanci, har ma suna da wani abu da ya shafi aikin mafarkinku!

Don guje wa kurakuran rubutun kunya ko na nahawu, bari wani ya karanta shi tukuna. Idan ka zauna a gabansa na dogon lokaci, yawanci ba ka lura da shi ba. Ta hanyar IKEA Tsarin aikace-aikacen kan layi Hakanan zaka iya ƙara ko inganta abubuwa a kowane lokaci. 

Mataki na 4:

Bayan ƙaddamar da takaddun aikace-aikacen ku, za ku sami tabbaci ta atomatik na karɓa daga IKEA don tabbatar da cewa sun isa. Yanzu lokaci ya yi da za a jira, saboda tsarin zai iya ɗaukar kwanaki ko makonni. 

Mataki na 5:

Idan kamfani yana da sha'awar, za ku sami gayyata zuwa ɗaya tattaunawar sirri. Anan kuna da lokacin sanin juna sosai. Taken shine kuma: Kasance kanku kuma kada kuyi riya! Don kawar da jijiyoyin ku, yi tunanin tambayoyin da mai aiki zai iya yi kuma ku amsa su ta hanyar ku Ƙaddamarwa na gaba. Tambayoyi na iya haɗawa da...

  • Wane gogewa kuke da shi a wannan yanki? 
  • Me yasa daidai kuke samun wannan matsayi? Menene ya bambanta ku da sauran masu nema?
  • Yaya za ku yi da gunaguni?
  • Idan kun kasance samfurin IKEA, wanne kuma me yasa? (Wannan kuma yana gwada yadda kuka san kewayon samfuran. Misali a cikin masana'antar kere kere: Zan zama teburin MALM saboda ina son in zama mai ƙirƙira kuma ina yin hakan a mafi yawan lokuta akan tebur. Salona yana da ƙarancin ƙarancin kamar MALM. jerin.)
  • ...
Duba kuma  Editan aikin mafarki - yi amfani da matakai kaɗan kawai

Ɗauki lokacin ku kuma kada ku yi gaggawar tambaya, amsa-na-ba-da-ba-da-baki suna da ban sha'awa. Idan kuma kuna tunanin tambayoyin da zaku iya yiwa wanda kuke magana dashi, wannan kuma zai nuna sha'awar ku ga IKEA.

Ba sai ka sa rigar ball ko kwat da wando ba, sai dai duk abin da zai sa ka ji dadi. Amma a tabbata yana da tsabta kuma an goge shi. 

A rubuta aikace-aikacen ku na IKEA Jamus da ƙwarewa

Rubuta aikace-aikacen ƙwararru ba shi da sauƙi don haka yana ɗaukar lokaci. Idan ba ku da wannan ko kuma ba ku da isasshen sani, za mu iya taimaka Aiwatar da fasaha farin cikin ci gaba. Sabis ɗin aikace-aikacen ƙwararrun mu zai taimake ku don ku sami aikin da kuke so. 

Kuna sha'awar wasu sana'o'i? Sai a duba Aiwatar cikin nasara zuwa EDEKA ko a Aiwatar da DM.

Plugin Kuki na WordPress ta Banner Kuki na Gaskiya