Ma'amala da mutane da abinci shine fifiko a Rewe. Kuna aiki da dogaro, kuna jin daɗin yin aiki a cikin ƙungiya kuma kuna sha'awar ciniki? Sannan ga mahimman abubuwan da yakamata ku sani lokacin neman Rewe. Rewe ba wai kawai yana ba ku matsayi na horo a gaba ba, har ma da kyakkyawan fata bayan horo a Rewe.

Tips don neman zuwa Rewe

Kuna nema akan layi akan gidan yanar gizon Rewe. Loda aikace-aikacen ku, amma idan kun ga wasiƙar murfin gargajiya tana da ban sha'awa, zaku iya loda saƙon bidiyo na sirri daga kanku. A can kuna bayyana dalilin da yasa kuka dace da horon. Kuna iya samun taƙaitaccen bayani a nan: https://karriere.rewe.de/03_Sch%C3%BCler/REWE_Azubibroschuere.pdf.

Harafin murfin

Das rubuta zuwa kuma CV sune mahimman sassa na aikace-aikacen ku. Anan kun bayyana dalilin da yasa kuke son tafiya ta wannan hanyar da kuma dalilin da yasa kuke son yin horo a Rewe. Yana da mahimmanci ka bayyana dalilin da yasa ya kamata a yarda da ku don horon. Ta wannan hanyar kamfanin yana samun ra'ayi game da ku.

Duba kuma  Aiwatar da sauƙi: Jagora ga aikin gyaran hanya + samfurin

Ci gaba

A cikin Lebenslauf Mafi mahimmanci da bayanan sirri na ku sun shigo. Wannan ya haɗa da suna, adireshi, ranar haihuwa, karatun makaranta, cancanta kamar su Kwarewar kwamfuta da abubuwan sha'awa. Yawancin lokaci ana gabatar da CV a cikin tsarin tebur kuma a ajiye shi a takaice gwargwadon yiwuwa. Hakanan ya haɗa da takaddun shaidar makaranta ko difloma, takaddun horo ko takaddun shaida. Wataƙila za ku iya hoto na yanzu kuma sun haɗa da takaddun shaida na aikin sa kai.

Wannan shine yadda kuke samun kowane aiki

Abubuwan da ake buƙata don neman Rewe

Horo a kasuwa

Dillali da mai siyarwa

Waɗannan buƙatun sune lokacin da ake nema azaman magatakarda dillali da 'yar kasuwa muhimmanci:

  • Akalla kyakkyawan satifiket na kammala karatun sakandare
  • Ji dadin aiki tare da abinci da mutane
  • Sha'awar ciniki da abokan ciniki
  • Ruhin kungiya, Sauƙin tuntuɓar juna da daidaitawar abokin ciniki
  • Juriya da sadaukarwa
  • Ƙirƙira da aminci
  • Yarda da aikatawa da ɗaukar nauyi

Mai ciniki a cikin kasuwancin dillalan dillalai

Waɗannan buƙatun suna da mahimmanci lokacin nema a matsayin ɗan kasuwa a cikin kasuwancin dillalan dillalai:

  • Akalla kyakkyawan satifiket na kammala karatun sakandare
  • Ji dadin aiki tare da abinci da mutane
  • Sha'awar kasuwanci da abokan ciniki
  • Ruhin kungiya, daidaitawar abokin ciniki da abokantaka
  • Juriya da sadaukarwa

ƙwararren mai siyarwa - sashen kantin mahauta

Waɗannan buƙatun suna da mahimmanci yayin neman zama ƙwararren mai siyarwa a sashin mahauta:

  • Akalla kyakkyawan satifiket na kammala karatun sakandare
  • Ji dadin aiki tare da mutane da abinci
  • Sha'awar ciniki da abokan ciniki
  • Ruhin kungiya da daidaitawar abokin ciniki
  • Ƙirƙira da aminci
  • Yarda da aikatawa da ɗaukar nauyi

Horon zama mahauci

Waɗannan buƙatun suna da mahimmanci yayin neman zama mahauci:

  • Akalla kyakkyawan satifiket na kammala karatun sakandare
  • Ji dadin aiki tare da mutane da abinci
  • Sha'awar kasuwanci da abokan ciniki
  • Ruhin kungiya da daidaitawar abokin ciniki

Shirin kammala karatun sakandare

Waɗannan buƙatun suna da mahimmanci ga shirin kammala karatun sakandare:

  • Kyakkyawan difloma na sakandare (na fasaha).
  • Sha'awar kasuwanci da gudanar da kasuwanci
  • Daidaitawar abokin ciniki kuma ku ji daɗin hulɗa da mutane
  • Jama'a da amincewa
  • Ruhin kungiya da basirar kungiya
  • Juriya da sadaukarwa
Duba kuma  Yadda ake samun nasarar rubuta aikace-aikace azaman mai aikin yankan: Nasiha da dabaru don aikace-aikacen nasara + samfurori

Horo a kan dabaru

Mai ciniki a cikin jumloli da kayan aikin kasuwanci na waje

Waɗannan buƙatun suna da mahimmanci yayin neman aiki a matsayin magatakardar dabaru:

  • Aƙalla kyakkyawan matsakaicin matakin balaga
  • Kyakkyawan fahimtar lambobi da ainihin ilimin Microsoft Office
  • Ruhin kungiya, abokantaka da daidaitawar abokin ciniki
  • M tunani da aiki

Kwararre kan kayan aikin Warehouse

Waɗannan buƙatun suna a Aiwatar a matsayin ƙwararren dabaru na sito muhimmanci:

  • Aƙalla kyakkyawan matsakaicin matakin balaga
  • Asalin ilimin Microsoft Office
  • Juriya, juriya mai kyau da kuma lafiyar jiki mai kyau
  • Ruhin kungiya, abokantaka da daidaitawar sabis

Ma'aikacin sito

Waɗannan buƙatun suna a Aiwatar azaman ma'aikacin sito muhimmanci:

  • Aƙalla kyakkyawan matsakaicin matakin balaga
  • Ilimin asali na Microsoft Office
  • Juriya, juriya mai kyau da kuma lafiyar jiki mai kyau
  • Ruhin kungiya, abokantaka da daidaitawar sabis

Kwararren direba

  • Waɗannan buƙatun sune lokacin da ake nema azaman Kwararren direba muhimmanci:
  • Akalla kyakkyawan satifiket na kammala karatun sakandare
  • Alhaki, abin dogaro da sassauƙa a tunani da aiki
  • Darasin lasisin tuƙi B

Injin lantarki don fasahar masana'antu

Waɗannan buƙatun suna da mahimmanci yayin neman aikin injiniyan lantarki don injiniyan masana'antu:

  • Akalla kyakkyawan satifiket na kammala karatun sakandare
  • Ji daɗin lissafi da kimiyyar lissafi
  • Fahimtar fasaha da kyakkyawan amfani da kwamfutoci
  • Sadarwa da ƙwarewar aiki tare
  • Mai sassauƙan tunani da aiki, ikon yin nazari
  • Mai zaman kansa, sadaukarwa, tsari kuma abin dogaro
  • Darasin lasisin tuƙi B

Horo a hedkwatar

Magatakardar kula da ofis

Waɗannan buƙatun suna a Aiwatar a matsayin magatakardar gudanarwa na ofis muhimmanci:

  • Aƙalla kyakkyawan matsakaicin matakin balaga
  • Kyakkyawan ilimin kwamfuta da Microsoft Office
  • Kyakkyawan rubutu da nahawu
  • Siffar aminci da dogaro da kai da sauƙin saduwa
  • Ruhin kungiya, daidaitawar abokin ciniki

Mai ciniki don sarrafa jumloli da sarrafa kasuwancin waje

Waɗannan buƙatun suna da mahimmanci lokacin nema a matsayin ɗan kasuwa don sarrafa jumhuriyar ciniki da kasuwancin waje:

  • Aƙalla kyakkyawan matsakaicin matakin balaga
  • Kyakkyawan ilimin kwamfuta da Microsoft Office
  • Kyakkyawan sarrafa lambobi
  • Kyakkyawan ilimin Ingilishi
  • Siffar aminci da dogaro da kai da sauƙin saduwa
  • Ruhin kungiya, daidaitawar abokin ciniki

Duales Studium

Digiri na farko na digiri na biyu a cikin harkokin kasuwanci - babba a cikin dabaru

  • Kyakkyawan difloma na sakandare ko cancantar shiga jami'a da ke da alaƙa a fannin tattalin arziki
  • Siffar aminci da dogaro da kai da sauƙin saduwa
  • mayar da hankali abokin ciniki
  • ruhin kungiya
  • Ƙwarewar ƙungiya
  • Yarda da aikatawa da ɗaukar nauyi
Duba kuma  Mafi kyawun jumlar rufewa don aikace-aikace

Digiri na farko na digiri na biyu a cikin harkokin kasuwanci - babba a cikin kasuwanci

  • Kyakkyawan difloma na sakandare ko cancantar shiga jami'a da ke da alaƙa a fannin tattalin arziki
  • Siffar aminci da dogaro da kai da sauƙin saduwa
  • ruhin kungiya
  • Ƙwarewar ƙungiya
  • Yarda da aikatawa da ɗaukar nauyi

A rubuta aikace-aikacen ku da ƙwarewa a Rewe

Kada ku ji tsoro don sabis ɗin aikace-aikacen mu don tuntuɓar! Za mu yi farin cikin rubuto muku aikace-aikacen ku ɗaya zuwa Rewe!

Plugin Kuki na WordPress ta Banner Kuki na Gaskiya