Gabatarwa: Abin da kuke buƙatar sani game da Ƙungiyar IBM

Ƙungiya ta IBM ɗaya ce daga cikin kamfanoni mafi girma kuma mafi nasara a duniya. Fiye da shekaru ɗari, IBM ya kasance mai tuƙi a cikin masana'antar IT. Tare da ɗimbin kewayon software da mafita na hardware, haɓakar fasaha na wucin gadi da fasaha na girgije, IBM yana ba da zaɓuɓɓuka masu yawa don ƙwararrun masu aiki. Don fara aiki a IBM, yana da mahimmanci a san wasu mahimman bayanai game da kamfani.

Fahimtar al'adun Rukunin IBM

IBM ya bambanta ta hanyoyi da yawa. An kafa ƙungiyar a cikin 1911 kuma a yau tana da ci gaba iri-iri na wuraren kasuwanci. Manufarsa ita ce inganta duniya ta hanyar kirkire-kirkire da fasaha. Baya ga nau'ikan samfura iri-iri, IBM ya kuma ƙirƙiri al'adun kamfanoni waɗanda ke ba da damar haɓakawa da aiwatar da sabbin dabaru da sabbin dabaru. Wannan hanya ita ce maɓalli mai mahimmanci a cikin nasarar da IBM ta samu a tsawon tarihinta.

Nemo damar aiki a IBM

IBM yana ba da damammakin aiki iri-iri. Daga tuntuba zuwa haɓaka software zuwa ƙira da sarrafa tsarin, akwai ayyuka da yawa da zaku iya bi a IBM. Hakanan akwai dama da yawa ga ƙwararru, kamar lauyoyin kamfanoni, manazarta kuɗi, masu shirye-shiryen fasaha, masu gudanar da bayanai, masu fasaha da ƙari mai yawa. Dangane da ƙwarewar ku da abubuwan da kuke so, zaku iya samun matsayi mai dacewa a IBM.

Duba kuma  Nemo yadda ake samun nasarar ƙaddamar da aikace-aikacen don zama mai sayar da littattafai! + tsari

Koyi game da buƙatun aiki a IBM

Don samun nasara a IBM, dole ne ku cika ƴan buƙatu. Da farko, yakamata ku sami digiri na kwaleji. Yawancin mukaman da IBM ke bayarwa suna buƙatar digiri na farko ko na biyu. Baya ga kyakkyawan digiri na jami'a, ya kamata ku sami ƙwarewa da ƙwarewa da yawa waɗanda zaku iya nunawa. IBM kuma yana tsammanin ƙirƙira da sadaukarwa daga ma'aikatanta.

Wannan shine yadda kuke samun kowane aiki

Bi tallace-tallacen aiki na yanzu

Don fara aiki a IBM, ya kamata ku bi bayanan aikin na yanzu. IBM a kai a kai yana aika sabbin tallace-tallacen aiki waɗanda zasu iya zama masu amfani ga aikinku. Lokacin neman mukamai masu dacewa, yakamata ku yi amfani da hanyoyin sadarwar zamantakewa kamar LinkedIn da Twitter. A can za ku iya nemo wuraren da ake da su kuma ku yi lambobi masu dacewa.

Shirya hirar

Dole ne ku wuce hira a IBM kafin a dauke ku aiki. Don samun nasara, yakamata ku shirya don hirar. Don yin hira a IBM, ya kamata ku san irin basirar da kuke da ita, yadda za ku iya amfani da kwarewarku don cin gajiyar abin da kuka sani game da kamfanin. Hakanan yakamata ku sake duba takaddun aikace-aikacenku kafin hira don tabbatar da cewa kuna da duk bayanan da suka dace.

Zana takaddun aikace-aikacen ku da ƙwarewa

Don ci gaba da aiki a IBM, kuna buƙatar rubuta wasiƙar murfin ƙwararru kuma ku ci gaba da nuna ƙwarewar ku da ƙwarewar ku. Guji yin amfani da ƙayyadaddun ƙira ko takamaiman bayanai. Ajiye takaddun aikace-aikacenku gajere da taƙaitacce kuma haɗa da nassoshi na takamaiman ayyuka ko gogewa da kuka samu dangane da IBM.

Inganta ilimin fasaha na ku

A IBM, ana tsammanin babban matakin fahimtar fasaha. Don haka yana da kyau a ci gaba da inganta ilimin fasaha na ku. Yi amfani da ci gaba da damar ilimi don zurfafa fahimtar fasahar zamani. Hakanan zaka iya gwada ɗaukar kwas ɗin wasiƙa ko jerin kwas ɗin kan layi don ƙarin koyo game da fasahar IBM.

Duba kuma  Nemi kamfani inda kuka riga kuka yi aiki

Haɗa tare da ƙwararru da masana IBM

Don farawa da haɓaka aikinku a IBM, yakamata ku tuntuɓar masana IBM. Waɗannan lambobin sadarwa suna ba ku damar raba sabbin ra'ayoyi, karɓar ra'ayi, da koyo daga abubuwan wasu. Kuna iya yin wasu daga cikin waɗannan tuntuɓar a taron yanki ko na duniya, taro ko taron karawa juna sani. Amma kuna iya tuntuɓar wasu ƙwararrun IBM ta hanyar sadarwar zamantakewa da ƙungiyoyi.

Hanyoyin sadarwa don samun gindin zama a IBM

Baya ga haɗawa da masana, hanyar sadarwa babbar hanya ce ta samun gindin zama a cikin al'ummar IBM. Kasance mai ƙwazo a ƙungiyoyi daban-daban da sadarwa kuma gina alaƙa. Waɗannan alaƙa za su iya taimaka muku shiga cikin IBM da haɓaka aikinku.

Nemo masu ba da shawara

Wata hanyar samun nasara a IBM ita ce samun jagora. Hanya mafi kyau don nemo mai ba da shawara ita ce shiga cibiyar sadarwar ma'aikatan IBM ko saduwa da wanda ya riga ya yi aiki a kamfani a wani taro. Tare da mai ba da shawara, zaku iya samun shawara da zaburarwa don taimaka muku haɓaka aikinku a IBM.

Yi amfani da abubuwan da suka faru da shafukan yanar gizo

Abubuwan da suka faru na IBM da gidan yanar gizon yanar gizo babbar dama ce don ƙarin koyo game da fannonin sana'a daban-daban da gina hanyoyin sadarwar ku. Yawancin waɗannan al'amuran kyauta ne kuma duk mai sha'awar IBM yana maraba. Wadannan abubuwan da suka faru za su iya taimaka maka samun jin dadi ga kamfani da al'adu kuma su ba ka haske a cikin fannonin sana'a daban-daban.

Inganta ƙwarewar sadarwar ku

Sadarwa muhimmin bangare ne na kowace sana'a. Don samun nasara a IBM, kuna buƙatar haɓaka ƙwarewar sadarwar ku. Yi amfani da tashoshin sadarwa daban-daban don bayyana kanku. Kasance sahihan kuma rubuta saƙon imel, rubuta saƙonnin baƙi ko ba da laccoci. Hakanan amfani da cibiyoyin sadarwar jama'a don bayyana ra'ayin ku kuma zama abin tunani.

Duba kuma  Gudanarwa Babban jagora don nasarar aikace-aikacenku don shirin nazari biyu a cikin sarrafa kafofin watsa labarai + samfurin

Kawo ra'ayoyin ku

Ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin samun nasara a IBM shine ba da gudummawar ra'ayoyin ku. Kasance mai kirkira kuma kuyi tunanin sabbin hanyoyin magance matsalolin da ke fuskantar masana'antar. Koyaushe tunanin sabbin hanyoyi don isa ga abokan ciniki da samfuran kasuwa. Yi amfani da ƙwarewar ku don samun mafi kyawun aikinku a IBM.

Kammalawa: Yadda ake samun nasara a rukunin IBM

Sana'a a IBM babbar dama ce don haɓaka ƙwarewa da yin amfani da ƙwarewar ku. Don fara aiki mai nasara a IBM, dole ne ku fara fahimtar al'adun kamfani, bincika damar aiki, kuma ku fahimci buƙatun aiki a IBM. Bugu da ƙari, ya kamata ku tsara takaddun aikace-aikacenku da ƙwarewa, inganta fahimtar fasaha, haɗawa da ƙwararrun IBM da masu ba da shawara, kuyi amfani da abubuwan da suka faru da shafukan yanar gizo da kuma ba da gudummawar ra'ayoyin ku. Samun nasara a IBM tsari ne mai wahala, amma tare da shirye-shiryen da suka dace da sadaukarwa, za ku iya gina kyakkyawan aiki tare da kamfanin.

Plugin Kuki na WordPress ta Banner Kuki na Gaskiya