Rubuta aikace-aikacen da ke burge manajan HR don matsayin da ake so yana da sauƙin faɗi fiye da aikatawa. Akwai abubuwa da yawa fiye da rubuta kawai game da ko wanene kai da abin da za ka iya yi. Hakanan ya kamata ku yi taka tsantsan yayin tsara lokacin sanarwar. Ya danganta da yadda kuke lissafin farkon yiwuwar farawa a cikin aikace-aikacenku, wannan na iya yin tasiri daban-daban akan manajan HR.

Don haka menene ya kamata ku mai da hankali lokacin sanya sunan farkon kwanan watan farawa?

Wace hanya ce mafi kyau don tsara lokacin sanarwa a cikin aikace-aikacen / wasiƙar murfin ko bayyana lokacin sanarwar?

A cikin wannan ɗan gajeren labarin za mu nuna muku wannan da irin fa'idodi da rashin amfani da wannan bayanin zai iya samu a cikin aikace-aikacen.

Yaushe ya kamata ku bayyana farkon yiwuwar farawa a cikin aikace-aikacenku?

Wannan tambayar yana da sauƙin amsawa: Idan an nemi ta a sarari a cikin tallan aikin ko kuma ana ganin kyawawa, kada ku yi shakka. Kamfanoni da yawa sun ambata a cikin tallace-tallacen aikin su cewa masu neman suna ... rubuta zuwa ya kamata a lura da farkon yiwuwar farawarsu, ba tare da dalili ba. Idan ba haka ba, ƙwararrun HR na iya yin tunani sau biyu game da ɗaukar ku. A cikin mafi munin yanayi, ƙila za a ƙi aikace-aikacen ku saboda yana kama da kuna da shi sarari ba a karanta ta kwata-kwata.

Duba kuma  Nemo adadin kuɗin da za ku iya samu a matsayin likitan fiɗa!

Idan kun yanke shawarar haɗa wannan bayanin, sanya shi cikin sakin layi na ƙarshe. The Jumla ta ƙarshe Duk da haka, ya kamata a sadaukar da shi ga sha'awar amsa ko hira.

Abũbuwan amfãni - Me yasa za ku haɗa da farkon yiwuwar farawa a cikin aikace-aikacenku?

  • Idan akwai tallan aiki, kamfanin zai nemi wani da wuri-wuri wuri kyauta shagaltar da. Da zarar kun kasance, mafi kusantar kamfanin zai iya ɗaukar ku.
  • Sassauci babban ƙari ne a nan. Idan kun kasance masu sassauƙa sosai kuma kuna iya daidaitawa da kamfani lokacin da kuka shiga, damar ku na samun aikin za ta ƙaru cikin sauri.
  • Kamfanoni suna da damar da za su tsara mafi kyau kuma ku da kanku za ku iya samun lokaci don shirya don ƙare dangantakar ku ta aiki.

Rashin hasara - Me yasa ya kamata ku guje shi?

  • Sie sind har yanzu yana cikin aiki ko rashin sassauci dangane da lokaci saboda wasu dalilai? Sannan yakamata ku dena ayyana ranar farawa.
  • Idan ba a buƙatar ranar farawa ta farko a cikin tallan aiki, ana iya kallon wannan bayanin a matsayin maras buƙata. Yawancin manajojin HR nan da nan suna watsar da aikace-aikacen da ke ƙunshe da bayanan da ba dole ba.

Nemo madaidaicin kalmomin lokacin sanarwa don aikace-aikacenku

Idan kuna son ci maki tare da aikace-aikacenku kuma a ƙare ana gayyatar ku zuwa hira, yakamata ku ɗan ɗan yi ƙoƙari don rubutawa kerawa bari ya shiga cikin maganarsa. Masu sana'a na HR ba na ku kawai ba, amma duk tarin takaddun aikace-aikacen. Akwai sauran matani waɗanda basu ƙunshi sanannun daidaitattun jimlolin ba, sai dai ɗaya m rubutu hada da, sun fi karkata a zukatan mutane. Hakanan ku tuna haɗa madaidaicin kwanan wata a cikin wasiƙar aikace-aikacenku.

Duba kuma  Aikace-aikace a matsayin malami

Idan kuna buƙatar wahayi, za mu lissafa wasu misalan kalmomi a ƙasa waɗanda zasu iya ƙara damar ku na samun aikin. Ya kasance yana gabatar da ƙira don kwanan watan shigarwa na nan da nan, da farko ko samuwa. Bugu da ƙari, yadda za ku iya tsara abubuwan da kuke tsammanin albashin ku a cikin sada zumunci da rashin buƙata.

Wace hanya ce mafi kyau don ƙirƙira farkon kwanan wata/lokacin sanarwa lokacin nema? – Misalai

"Zai zama farin cikin kasancewa a gare ku daga [kwanan wata]. Shima tun farko yana yiwuwa."

"Tun da kwantiragina da [sunan kamfani] ya ƙare a ranar [kwanan wata], zan iya farawa da ku a ranar [kwanan wata]."

"Bayan horo na / karatu, zan so in fara aiki a gare ku. Ina sa ran kammala wannan zuwa [kwana wata]."

"Da zarar an kammala horo na / karatuna a kan [kwanan wata], zan yi farin cikin kasancewa a hannun ku."

"A halin yanzu an daure ni a matsayina na kwangila har zuwa [kwanan wata]. Zan yi farin cikin kasancewa a hannunku daga baya."

"Lokacin sanarwar kwangilar aikina na yanzu shine [lokaci] zuwa [kwanan wata]. Zan yi farin cikin farawa da ku daga baya."

"Saboda lokacin sanarwa na, ba zan kasance a gare ku ba har sai [kwanan wata] da farko."

"Lokacin sanarwa na shine…, don haka ba zan kasance a gare ku ba har sai [kwanan wata] da farko."

"Ranar farko da zan fara shine akan [kwanan wata], bayan haka zan yi farin cikin kasancewa a hannun ku."

"Zan yi farin cikin tattaunawa da ku game da tsammanin albashi na."

 

Wahalar rubutu? Sabis ɗin aikace-aikacen mu yana ɗaukar wannan mai raɗaɗi Arbeiter farin ciki gare ku. Aikace-aikacen ku ɗaya, waɗanda ƙwararrun mawallafa suka rubuta, za a iya yin ajiyar su a cikin matakai guda uku masu sauƙi - ba tare da wani ciwon kai ko damuwa ba! Muna neman hanyoyin da suka dace da ku da aikin mafarkin ku don ku sami babban damar samun ɗaya Hirar Aiki a gayyace shi.

Plugin Kuki na WordPress ta Banner Kuki na Gaskiya